LYRIC

Michezo ya kitanga, kikamba ah
Kitu usichokiweza vanga vanga charaza
Baby unabonyeza eh eh eh

Ulivyo kibonge mpaka chini unainama
Kimbau mbau wanakuona
Ulivyo mwepesi unachutama
Chutama chutama

The way yYou’re sexy my baby la popopo
Shake it bobo bo
Kinondoni na Kariakor
Bobo make it do do do

Unavyo benddown turnup benddown
Hakika wanimaliza wewe
Benddown turnup benddown
Baby wanimaliza wewe

Kidogo! Oh mama nyonga kabisa
Kidogo! Mabanda tisa
Kidogo! Fika mpaka Mwanza kwanikosha
Kidogo! Kidogo kidogo kidogo

Nairobi mpaka Mombasa
Kidogo! Mabanda tisa
Kidogo! Mama nishavunja kitasa
Kidogo! Kidogo kidogo kidogo

Shake your booty
Oh baby baby move your booty
Shake your booty
Oh baby baby move your booty

Yaani kama Dia, yaani kama Dia, Diana
Unavyolisakata uno, uno oh dada
Masnitch tupa kule, eeh
Kwa bed panda pale, oyaah
Mechi ni ile ile…

The way yYou’re sexy my baby la popopo
Shake it bobo bo
Kinondoni na Kariakor
Bobo make it do do do

Unavyo benddown turnup benddown
Hakika wanimaliza wewe
Benddown turnup benddown
Baby wanimaliza wewe

Kidogo! Oh mama nyonga kabisa
Kidogo! Mabanda tisa
Kidogo! Fika mpaka Mwanza kwanikosha
Kidogo! Kidogo kidogo kidogo

Nairobi mpaka Mombasa
Kidogo! Mabanda tisa
Kidogo! Mama nishavunja kitasa
Kidogo! Kidogo kidogo kidogo

Shake your booty
Oh baby baby move your booty
Shake your booty
Oh baby baby move your booty

Unavyo benddown turnup benddown
Hakika wanimaliza wewe
Benddown turnup benddown
Baby wanimaliza wewe

Added by

yanson

SHARE

Comments are off this post